Máy rửa xe Yamaha HA889A 2300W Công suất 2300W Phiên bản mới 2024
Máy rửa xe gia đình Yamaha HA889A2300W thiết kế nhỏ gọn sử dụng trong nhiều công việc khác nhau:
Rửa các loại ô tô, xe máy phục vụ cho mục đích gia đình.
Tưới cây, tưới hoa khi ở chế độ phun xòe.
Tẩy rửa rong rêu lâu năm bám ở bề mặt sân, tường nhà.
Phun xịt rửa các vết bùn đất, cát ở sân, chuồng trại chăn nuôi.
Xịt rửa màng lọc, cánh quạt điều hòa….
Máy rửa xe Yamaha HA889A2300W hoạt động với công suất 2.300W cho lưu lượng nước 8 lít/phút giúp xịt rửa mạnh mẽ, loại bỏ vết bẩn nhanh chóng trong thời gian ngắn.
- Tỉ số nén là 20 Mpa giúp loại bỏ vết bẩn cứng đầu trên sàn hay dưới gầm xe 1 cách dễ dàng.
Công dụng sản phẩm:
- Máy có chức năng tạo bọt tuyết
- 3 chế độ phun xịt tiện lợi
- Phun thuốc sâu bọ, tưới cây tầm cao
- Rửa chuồng trại chăn nuôi
- Xịt bay rêu mốc, sân vườn
- Vệ sinh điều hòa, máy móc
Phụ kiện đi kèm gồm:
- Thân máy chính
- Dây phun áp lực dài 15m
- Dây dẫn nước 1,5m
Quyền lợi của khách hàng khi chọn mua sản phẩm tại Cavaha Auto – Thế giới đồ chơi xe hơi:
LIÊN HỆ GIẢI ĐÁP VÀ ĐẶT HÀNG
Thông số kỹ thuật
| Tên sản phẩm | Máy rửa xe Yamaha HA889A2300W Công suất 2300W |
| Mô tơ | Mô tơ từ (Cảm ứng) |
| Áp lực phun | 180 bar |
| Công suất | 2300w |
| Lưu lượng nước | 8lít/phút |
| Khả năng tự hút nước | Có |
| Chiều dài dây phun áp lực | 15m |
| Chiều dài dây dẫn nước | 1,5m |
| Nhiệt độ nước cấp | 50 độ C |
| Lõi mô tơ | Dây đồng |
| Bánh xe di chuyển | Không |
| Nguồn điện áp | 220V/50Hz |
| Kích thước | 40mm x 15mm x25mm |
| Trọng lượng sản phẩm | 9kg |
| Thương hiệu | Yamaha |
| Sản xuất tại | Việt Nam |
Sản phẩm liên quan
Dung Dịch Vệ Sinh Hệ Thống Xăng Senfineco 9997
- (0) Đánh giá
Dung Dịch Vệ Sinh Súc Béc Dầu Senfineco 9985
- (0) Đánh giá
Nước rửa kính ô tô siêu đậm đặc,dung dịch rửa kính xe hơi.
(5)
- (1) Đánh giá
Combo Bóng Bẩy Omino Nước Rửa Kính M86 500ml & Xịt Bóng Lốp M10 500ml – Chính Hãng Omino Vietnam
- (2) Đánh giá
Xịt Dưỡng Bóng Nội Thất, Ghế Da Ô Tô Hương Cafe OMINO M96 500ml – Chính Hãng Omino Vietnam
- (2) Đánh giá
Đặt mua Máy rửa xe Yamaha HA889A 2300W Công suất 2300W Phiên bản mới 2024